Starfsfólk Hafnarfjarðar

Hér er hægt að leita að upplýsingum starfsfók Setbergsskóla

Nafn Starfsheiti Deild Netfang
Adda Paula Ómarsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli addaomars@setbergsskoli.is
Agnes Gústafsdóttir Grunnskólakennari Setbergsskóli agnesg@setbergsskoli.is
Andrea Hlynsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli andreah@setbergsskoli.is
Anna Kristín Jóhannesdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli annakj@setbergsskoli.is
Anna Lovísa Þorláksdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli annalovisa@setbergsskoli.is
Anna María Gunnarsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli annamaria@setbergsskoli.is
Anna Pála Víglundsdóttir Sérkennari Setbergsskóli annav@setbergsskoli.is
Arnar Helgi Magnússon Stundakennari Setbergsskóli arnarh@setbergsskoli.is
Atli Rafnsson Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli atlir@setbergsskoli.is
Ásdís Ingólfsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli asdisin@setbergsskoli.is
Áslaug Arnardóttir Stundakennari Setbergsskóli aslauga@setbergsskoli.is
Áslaug Arnardóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli aslauga@setbergsskoli.is
Ásta Eyjólfsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli astaey@setbergsskoli.is
Ásta Guðríður Björnsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli astagb@setbergsskoli.is
Ásta Margrét Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli astam@setbergsskoli.is
Ástríður Guðrún Torfadóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli astridurt@setbergsskoli.is
Birgitta Ólafsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli birgittao@setbergsskoli.is
Birkir Sigurjonsson Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli birkirs@setbergsskoli.is
Carina Hjördis J Andersson Sérkennari Setbergsskóli carinaj@setbergsskoli.is
Dagur Óli Davíðsson Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli daguroli@setbergsskoli.is
Damaris Wawira Kariuki Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli damaris@setbergsskoli.is
Díana Ósk Arnardóttir Þroskaþjálfi í leik eða grunnskóla Setbergsskóli dianaosk@setbergsskoli.is
Elín Ástráðsdóttir Skólaritari Setbergsskóli elin@setbergsskoli.is
Ellý Erlings Erlingsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli elly@setbergsskoli.is
Elma Ingvarsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli elmai@setbergsskoli.is
Emilia Kristjánsdóttir Sérkennari Setbergsskóli emiliak@setbergsskoli.is
Erla Guðríður Jónsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli erla@setbergsskoli.is
Erla Hjördís Torfadóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli erlah@setbergsskoli.is
Eyrún Baldvinsdóttir Stundakennari Setbergsskóli eyrun@setbergsskoli.is
Fanney Dröfn Magnadóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli fanneyd@setbergsskoli.is
Fjóla Þorgeirsdóttir Grunnskólakennari Setbergsskóli fjolath@setbergsskoli.is
Guðbjörg Alda Þorvaldsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli gudbjorga@setbergsskoli.is
Guðbjörg Hulda Stefánsdóttir Grunnskólakennari Setbergsskóli hulda@setbergsskoli.is
Guðný Erla Sigurjónsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli gudnyerla@setbergsskoli.is
Guðrún Heiða Sigurgeirsdóttir Grunnskólakennari Setbergsskóli gudrunheida@setbergsskoli.is
Guðrún Lena Eyjólfsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli lena@setbergsskoli.is
Gunnar Ari Kristjánsson Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli gunnsari@gmail.com
Hafsteinn Ingólfsson Umsjónarmaður fasteigna Setbergsskóli hafsteinn@hafnarfjordur.is
Halldóra Margrét Árnadóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli halldoraa@setbergsskoli.is
Halldóra Margrét Árnadóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli halldoraa@setbergsskoli.is
Halldór Ingólfsson Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli halldori@setbergsskoli.is
Hanna Guðrún Pétursdóttir Þroskaþjálfi í leik eða grunnskóla Setbergsskóli hannag@setbergsskoli.is
Harpa Dögg Þorsteinsdóttir Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar Setbergsskóli harpadogg@setbergsskoli.is
Hedvig Erika Frodell Grunnskólakennari Setbergsskóli erikaf@setbergsskoli.is
Herdís Danivalsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli herdisd@setbergsskoli.is
Herdís Snorradóttir Stundakennari Setbergsskóli herdiss@setbergsskoli.is
Hildur Ásta Viggósdóttir Deildarstjóri í grunnskóla Setbergsskóli hildurviggos@setbergsskoli.is
Hildur Björg Einarsdóttir Deildarstjóri í grunnskóla Setbergsskóli hildurbjorg@setbergsskoli.is
Hildur Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli hildurg@setbergsskoli.is
Hjördís Ýr Ólafsdóttir Leiðbeinandi Setbergsskóli hjordisyr@setbergsskoli.is
Hjördís Ýrr Skúladóttir Grunnskólakennari Setbergsskóli hjordis@setbergsskoli.is
Hjörtur Ingi Halldórsson Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli hjorturingi@setbergsskoli.is
Inga Hrönn Ketilsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli ingahronn@setbergsskoli.is
Ingibjörg Magnúsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli ingibjorgm@setbergsskoli.is
Irma Puckoriené Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli irmap@setbergsskoli.is
Janis Ramos Ólafsson Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli janis@setbergsskoli.is
Jóhann Örn Héðinsson Stundakennari Setbergsskóli johannh@setbergsskoli.is
Jóna Þórdís Eggertsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli jonathordis@setbergsskoli.is
Jón Valur Frostason Stundakennari Setbergsskóli jonvalur@setbergsskoli.is
Jörgen Freyr Ólafsson Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli
Karen Erna Ellertsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli karenerna@setbergsskoli.is
Karl Kristján Benediktsson Grunnskólakennari Setbergsskóli karl@setbergsskoli.is
Karl Viðar Pétursson Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli karlvidar@setbergsskoli.is
Kolbrún Björnsdóttir Námsráðgjafi Setbergsskóli kolbrun@setbergsskoli.is
Kolbrún Hauksdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli kolbrunh@setbergsskoli.is
Kristín Ísabella Karlsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli kristink@setbergsskoli.is
Leví Baltasar Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli
Linda Björk Magnúsdóttir Grunnskólakennari Setbergsskóli linda@setbergsskoli.is
Linda Ösp Grétarsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli lindaosp@setbergsskoli.is
Lynn Calleja Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli lynn@setbergsskoli.is
Margrét Böðvarsdóttir Stundakennari Setbergsskóli margretb@setbergsskoli.is
Margrét Guðbrandsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli margretg@setbergsskoli.is
Margrét Ólöf Jónsdóttir Aðstoðarskólastjóri Setbergsskóli moj@setbergsskoli.is
Margrét Stefánsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli margrets@setbergsskoli.is
María Gunnarsdóttir Grunnskólakennari Setbergsskóli mariag@setbergsskoli.is
María Pálmadóttir Skólastjóri Setbergsskóli maria@setbergsskoli.is
María Stefanía Stefánsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli marias@setbergsskoli.is
Marta Joy Hermannsdóttir Deildarstjóri í grunnskóla Setbergsskóli marta@setbergsskoli.is
Marta Jóhannsdóttir Stundakennari Setbergsskóli martaj@setbergsskoli.is
Mjöll Flosadóttir Skrifstofustjóri í grunnskóla Setbergsskóli mjoll@setbergsskoli.is
Ólafur Bjarni Guðmundsson Kerfisfræðingur í grunnskóla Setbergsskóli olafurbjarni@setbergsskoli.is
Ólöf Kristín Einarsdóttir Sérkennari Setbergsskóli olof@setbergsskoli.is
Ragnheiður E Ásmundsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli ragnheidur@setbergsskoli.is
Rakel Ösp Vilhjálmsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli rakelv@setbergsskoli.is
Rexy Ambarwati Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli rexya@setbergsskoli.is
Sandra Einarsdóttir Þroskaþjálfi í leik eða grunnskóla Setbergsskóli sandrae@setbergsskoli.is
Sandra Lóa Gunnarsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli sandraloa@setbergsskoli.is
Selma Jónasdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli selma@setbergsskoli.is
Sif Stefánsdóttir Verkefnastjóri/árangursstj. Setbergsskóli sif@setbergsskoli.is
Sigríður Lára Garðarsdóttir Stundakennari Setbergsskóli
Sigurborg Magnúsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli sigurborg@setbergsskoli.is
Silja Margrét Stefánsdóttir Iðjuþjálfi Setbergsskóli siljamargret@setbergsskoli.is
Sólveig Kristjánsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli solveig@setbergsskoli.is
Steinunn Þorsteinsdóttir Safnstjóri skólasafns Setbergsskóli steinunnt@setbergsskoli.is
Svavar Sigurðsson Grunnskólakennari Setbergsskóli svavar@setbergsskoli.is
Sveinborg Petrína Jensdóttir Aðstoðarverkefnastjóri í tómstundamiðstöð Setbergsskóli peta@setbergsskoli.is
Tanja Stepansdóttir Deildarstjóri í grunnskóla Setbergsskóli tanja@setbergsskoli.is
Tinna Rós Pálsdótti Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli tinnaros@setbergsskoli.is
Unnur Hjartardóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli unnur@setbergsskoli.is
Zulaia Johnston da Cruz Umsjónarkennari Setbergsskóli zulaia@setbergsskoli.is
Þórhildur Hlín Oddgeirsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli thorhildurhlin@setbergsskoli.is

Setbergsskóli | Hlíðarbergi 2, 220 Hafnarfjörður
Sími 565 - 1011 | Netfang setbergsskoli@setbergsskoli.is