Starfsfólk Hafnarfjarðar

Hér er hægt að leita að upplýsingum starfsfók Setbergsskóla

Nafn Starfsheiti Deild Netfang
Agnes Gústafsdóttir Grunnskólakennari Setbergsskóli agnesg@setbergsskoli.is
Anna Kristín Jóhannesdóttir Grunnskólakennari Setbergsskóli annakj@setbergsskoli.is
Anna María Gunnarsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli annamaria@setbergsskoli.is
Anna Pála Víglundsdóttir Sérkennari Setbergsskóli annav@setbergsskoli.is
Atli Rafnsson Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli atlir@setbergsskoli.is
Áslaug Arnardóttir Stundakennari Setbergsskóli aslauga@setbergsskoli.is
Ásta Eyjólfsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli astaey@setbergsskoli.is
Ásta Guðríður Björnsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli astagb@setbergsskoli.is
Ásta Margrét Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli astam@setbergsskoli.is
Ástríður Guðrún Torfadóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli astridurt@setbergsskoli.is
Birkir Sigurjonsson Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli birkirs@setbergsskoli.is
Damaris Wawira Kariuki Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli damaris@setbergsskoli.is
Díana Ósk Arnardóttir Þroskaþjálfi Setbergsskóli dianaosk@setbergsskoli.is
Díana Ósk Arnardóttir Þroskaþjálfi Setbergsskóli dianaosk@setbergsskoli.is
Elín Ástráðsdóttir Skólaritari Setbergsskóli elin@setbergsskoli.is
Elísabet Þórdís Harðardóttir Stundakennari Setbergsskóli elisabet@setbergsskoli.is
Ellý Erlings Erlingsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli elly@setbergsskoli.is
Emilia Kristjánsdóttir Sérkennari Setbergsskóli emiliak@setbergsskoli.is
Erla Guðríður Jónsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli erla@setbergsskoli.is
Erla Hjördís Torfadóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli erlah@setbergsskoli.is
Eyrún Baldvinsdóttir Stundakennari Setbergsskóli eyrun@setbergsskoli.is
Fanney Dröfn Magnadóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli fanneyd@setbergsskoli.is
Fjóla Þorgeirsdóttir Grunnskólakennari Setbergsskóli fjolath@setbergsskoli.is
Guðbjörg Alda Þorvaldsdóttir Skólaliði Setbergsskóli gudbjorga@setbergsskoli.is
Guðbjörg Hulda Stefánsdóttir Grunnskólakennari Setbergsskóli hulda@setbergsskoli.is
Guðlaug Pálmadóttir Stundakennari Setbergsskóli gudlaug@setbergsskoli.is
Guðrún Lena Eyjólfsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli lena@setbergsskoli.is
Gunnar Ari Kristjánsson Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli
Hafsteinn Ingólfsson Umsjónarmaður fasteigna Setbergsskóli hafsteinn@hafnarfjordur.is
Halldóra Margrét Árnadóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli halldoraa@setbergsskoli.is
Halldóra Margrét Árnadóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli halldoraa@setbergsskoli.is
Hanna Guðrún Pétursdóttir Þroskaþjálfi Setbergsskóli hannag@setbergsskoli.is
Harpa Dögg Þorsteinsdóttir Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar Setbergsskóli harpadogg@setbergsskoli.is
Hedvig Erika Frodell Grunnskólakennari Setbergsskóli erikaf@setbergsskoli.is
Herdís Danivalsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli herdisd@setbergsskoli.is
Herdís Snorradóttir Stundakennari Setbergsskóli herdiss@setbergsskoli.is
Hildur Björg Einarsdóttir Deildarstjóri í grunnskóla Setbergsskóli hildurbjorg@setbergsskoli.is
Hildur Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli hildurg@setbergsskoli.is
Hjördís Ýrr Skúladóttir Grunnskólakennari Setbergsskóli hjordis@setbergsskoli.is
Ingibjörg Magnúsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli ingibjorgm@setbergsskoli.is
Jóhann Örn Héðinsson Stundakennari Setbergsskóli johannh@setbergsskoli.is
Jóna Þórdís Eggertsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli jonathordis@setbergsskoli.is
Jón Bjarni Jónuson Frístundaleiðbeinandi Setbergsskóli jonbjarni@setbergsskoli.is
Jón Valur Frostason Stundakennari Setbergsskóli jonvalur@setbergsskoli.is
Karl Kristján Benediktsson Grunnskólakennari Setbergsskóli karl@setbergsskoli.is
Kolbrún Björnsdóttir Námsráðgjafi Setbergsskóli kolbrun@setbergsskoli.is
Kolbrún Hauksdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli kolbrunh@setbergsskoli.is
Kristín Ísabella Karlsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli kristink@setbergsskoli.is
Laufey Haraldsdóttir Stundakennari Setbergsskóli laufeyh@setbergsskoli.is
Leví Baltasar Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli
Linda Björk Magnúsdóttir Grunnskólakennari Setbergsskóli linda@setbergsskoli.is
Margrét Böðvarsdóttir Stundakennari Setbergsskóli margretb@setbergsskoli.is
Margrét Guðbrandsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli margretg@setbergsskoli.is
Margrét Ólöf Jónsdóttir Aðstoðarskólastjóri Setbergsskóli moj@setbergsskoli.is
María Gunnarsdóttir Grunnskólakennari Setbergsskóli mariag@setbergsskoli.is
María Pálmadóttir Skólastjóri Setbergsskóli maria@setbergsskoli.is
María Stefanía Stefánsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli marias@setbergsskoli.is
Marta Joy Hermannsdóttir Deildarstjóri í grunnskóla Setbergsskóli marta@setbergsskoli.is
Ólafur Bjarni Guðmundsson Kerfisfræðingur í grunnskóla Setbergsskóli olafurbjarni@setbergsskoli.is
Ólöf Kristín Einarsdóttir Sérkennari Setbergsskóli olof@setbergsskoli.is
Ragnheiður E Ásmundsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli ragnheidur@setbergsskoli.is
Sandra Einarsdóttir Þroskaþjálfi Setbergsskóli sandrae@setbergsskoli.is
Sandra Lóa Gunnarsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli sandraloa@setbergsskoli.is
Selma Jónasdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli selma@setbergsskoli.is
Sif Stefánsdóttir Verkefnastjóri/árangursstj. Setbergsskóli sif@setbergsskoli.is
Sigurborg Magnúsdóttir Skóla- og frístundaliði Setbergsskóli sigurborg@setbergsskoli.is
Sólveig Kristjánsdóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli solveig@setbergsskoli.is
Steinunn Þorsteinsdóttir Sérfræðingur Setbergsskóli steinunnt@setbergsskoli.is
Sveinborg Petrína Jensdóttir Aðstoðarverkefnastjóri í tómstundamiðstöð Setbergsskóli peta@setbergsskoli.is
Tanja Stepansdóttir Deildarstjóri í grunnskóla Setbergsskóli tanja@setbergsskoli.is
Tinna Rós Pálsdótti Leiðbeinandi í grunnskóla Setbergsskóli tinnaros@setbergsskoli.is
Unnur Hjartardóttir Umsjónarkennari Setbergsskóli unnur@setbergsskoli.is

Setbergsskóli | Hlíðarbergi 2, 220 Hafnarfjörður
Sími 565 - 1011 | Netfang setbergsskoli@setbergsskoli.is