Starfsmenn

Nafn 

 Tölvupóstur

 Starfsheiti

 Alma Rún Pálmadóttir

almarun@setbergsskoli.is

 Þroskaþjálfi
Anna Pála Víglundsdóttir

annav@setbergsskoli.is

Sérkennari

Anna Rut Pálmadóttir

annar@setbergsskoli.is

Þroskaþjálfi
 Ásdís Ingólfsdóttir

asdisin@setbergsskoli.is

 Baðvörður
Ásta Eyjólfsdóttir

astaey@setbergsskoli.is

Stuðningsfulltrúi
Ásta G. Björnsdóttir

astagb@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 4. ÁGB
Ásta Margrét Guðmundsdóttir

astam@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 5. ÁMG
 Carina Hjördís J. Andersson

carinaj@setbergsskoli.is

Kennari í Bergi

 Dagur Óli Davíðsson

daguroli@setbergsskoli.is

Stuðningsfulltrúi Krakkaberg
Damaris Wawira Kariuki

damaris@setbergsskoli.is

Skólaliði
Elín Ástráðsdóttir

elin@setbergsskoli.is

Skólaritari 
Ellý Erlingsdóttir

elly@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 7.EE
Emilía Kristjánsdóttir emiliak@setbergsskoli.is   Sérkennari

Erika Frodell

erikaf@setbergsskoli.is

 Myndmenntakennari
Erla G Jónsdóttir

erla@setbergsskoli.is

Stuðningsfulltrúi
Erla Hjördís Torfadóttir

erlah@setbergsskoli.is

Skólaliði og frístundarleiðbeinandi
 Eva Björk Jónsdóttir  evabjork@setbergsskoli.is

Aðstoðarverkefnastjóri frístundastarfs
Eyrún Baldvinsdóttir

eyrun@setbergsskoli.is

Sérkennari
Eyrún Ósk Magnúsdóttir

eyrunosk@setbergsskoli.is

Þroskaþjálfi
Fjóla Þorgerisdóttir

fjolath@setbergsskoli.is

Heimilisfræði kennari
Guðbjörg Alda Þorvaldsdóttir

gudbjorga@setbergsskoli.is

Skólaliði
Guðlaug Pálmadóttir

gudlaug@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 9. GP
Guðrún Jónsdóttir

setbergsskoli@heilsugaeslan.is

Skólahjúkrunarfræðingur 
Guðrún Lena Eyjólfsdóttir  gudrune@setbergsskoli.is  Umsjónarkennsla 1. GLE
Hafdís Ásgeirsdóttir

hafdisa@setbergsskoli.is

Deildarstjóri stoðþjónustu
Hafsteinn Ingólfsson

hafsteinn@setbergsskoli.is

Húsumsjónarmaður
Halldóra Margrét Árnadóttir

halldora@setbergsskoli.is

Stuðningsfulltrúi og frístundarleiðbeinandi
Hanna Guðrún Pétursdóttir

hannag@setbergsskoli.is

Þroskaþjálfi
Harpa Dögg Þorsteinsdóttir  harpadogg@setbergsskoli.is  Verkefnastjóri frístundastarfs
Heiða Einarsdóttir

heida@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 2. HE
Helga Magnúsdóttir

helga@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 6. HM
Herdís Danivalsdóttir

herdisd@setbergsskoli.is

Deildarstjóri miðdeildar
Herdís Snorradóttir

herdiss@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 10. HS
Hildur Ásta Viggósdóttir

hildurviggos@setbergsskoli.is

 Deildarstjóri UT
Hildur Guðmundsdóttir

hildurg@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 2. HG
Hulda Stefánsdóttir

hulda@setbergsskoli.is

Íþróttakennari
Ingibjörg Magnúsdóttir

Irma Gná Jakobsdóttir

ingibjorgm@setbergsskoli.is

irmagna@setbergsskoli.is

Stuðningsfulltrúi

Stuðningsfulltrúi
Irma Puckoriené

irmap@setbergsskoli.is

Skólaliði og frístundarleiðbeinandi

 Jóhann Örn Héðinsson

johannh@setbergsskoli.is

Smíðakennari 
 Jóna Þórdís Eggertsdóttir

jonathordis@setbergsskoli.is

 Stundakennari
Karl Kristján Benediktsson

karl@setbergsskoli.is

Íþróttakennsla
Kolbrún Björnsdóttir

kolbrun@setbergsskoli.is

Náms- og starfsráðgjafi
Linda B. Magnúsdóttir

linda@setbergsskoli.is

Textílkennari
 Linda Ösp Grétarsdóttir

lindaosp@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 8. LÖG
Margrét Böðvarsdóttir

margretb@setbergsskoli.is

Kennari í 5. bekk
Margrét Guðbrandsdóttir

margretg@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 10. MG
Margrét Ólöf Jónsdóttir

moj@setbergsskoli.is

Aðstoðarskólastjóri
María Kristjánsdóttir

mariak@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 3. MK
María Pálmadóttir

maria@setbergsskoli.is

Skólastjóri
Ólafía Lára Ágústsdóttir

loa@setbergsskoli.is

UT kennari
Ólöf Kristín Einarsdóttir

olof@setbergsskoli.is

Sérkennari
Ragnheiður Ásmundsdóttir

ragnheidur@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 2. RÁ
Ragnhildur Guðrún Júlíusdóttir

ragnhildurg@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 3. RGJ
Sandra Lóa Gunnarsdóttir

sandraloa@setbergsskoli.is

Heimilisfræðikennari
Selma Jónasdóttir

selma@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 7. SJ
Sif Stefánsdóttir

sif@setbergsskoli.is

Í leyfi
Sigurborg Magnúsdóttir

sigurborg@setbergsskoli.is

Stuðningsfulltrúi
Sólveig Harpa Kristjánsdóttir

solveigh@setbergsskoli.is

Skólaliði
Sólveig Kristjánsdóttir

solveig@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 8. SK
 Stefán Þór Jónsson  stefanj@setbergsskoli.is Enskukennsla
Steinar Logi Rúnarsson

steinarl@setbergsskoli.is

Íþróttakennsla
Steinunn Þorsteinsdóttir  steinunnt@setbergsskoli.is Upplýsingafræðingur á Bókasafni
Sæbjörg Ólafsdóttir

saebjorg@setbergsskoli.is

Baðvörður
Tanja Stepansdóttir

tanja@setbergsskoli.is

Deildarstjóri yngsta stig
Unnur Hjartardóttir

unnur@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 4. UH
Valgeir Ólafsson

valgeir@setbergsskoli.is

Tölvuumsjón
 Viktor Aron Bragason

viktoraron@setbergsskoli.is

 Tónmenntakennsla
Þóra Kristín Flygenring

thorakf@setbergsskoli.is

Sálfræðingur
Þuríður Lilja Valtýsdóttir

thuridurv@setbergsskoli.is

Umsjónarkennsla 6. ÞLV

Setbergsskóli | Hlíðarbergi 2, 220 Hafnarfjörður
Sími 565 - 1011 | Netfang setbergsskoli@setbergsskoli.is