Starfsmenn

Nafn 

 Tölvupóstur

 Starfsheiti

 Alma Rún Pálmadóttir

almarun@setbergsskoli.is

 Þroskaþjálfi

Anna Kristín Jóhannesdóttir

annakj@setbergsskoli.is

Umsjónarkennari 7.AKJ

Anna María Gunnarsdóttir

annamaria@setbergsskoli.is

Grunnskólakennari

 Anna Pála Víglundsdóttir

annav@setbergsskoli.is

 Sérkennari 

Atli Rafnsson

atlir@setbergsskoli.is

Umsjónarkennari 8.AR

Ásdís Ingólfsdóttir

asdisin@setbergsskoli.is

Baðvörður 

Áslaug Arnardóttir

aslauga@setbergsskoli.is

Bókasafnsfræðingur

Ásta Eyjólfsdóttir

astaey@setbergsskoli.is

Stuðningsfulltrúi

 Ásta G. Björnsdóttir 

astagb@setbergsskoli.is

Umsjónarkennari 2.ÁGB

Ásta Margrét Guðmundsdóttir

astam@setbergsskoli.is

Umsjónarkennari 1.ÁMG

Birkir Sigurjónsson

birkirs@setbergsskoli.is

Stuðningsfulltrúi 

Brynjar Sigþórsson


Stuðningsfulltrúi

Carina Hjördís J Andersson

carinaj@setbergsskoli.is

 Leiðbeinandi 4

Dagur Lárusson

dagurlar@setbergsskoli.is

 Skólaliði/baðvarsla

Dagur Óli Davíðsson

daguroli@setbergsskoli.is

Skólaliði/Stuðningsfulltrúi í Krakkaberg

Damaris Wawira Kariuki

damaris@setbergsskoli.is

Skólaliði

Elín Ástráðsdóttir

elin@setbergsskoli.is 

Skólaritari

Elín Björgheiður Víðisd Barðdal

elinv@setbergsskoli.is

Stuðningsfulltrúi

Ellý Erlingsdóttir

elly@setbergsskoli.is

Umsjónarkennari 5.EE

Emilía Kristjánsdóttir

emiliak@setbergsskoli.is

Sérkennari

Erla G Jónsdóttir

erla@setbergsskoli.is

Stuðningsfulltrúi

Erla Hjördís Torfadóttir

erlah@setbergsskoli.is

Skólaliði/Frístundaleiðbeinandi

Eva Björk Jónsdóttir

evabjork@setbergsskoli.is

Verkefnastjóri frístundastarfs

Eyrún Baldvinsdóttir

eyrun@setbergsskoli.is

 Sérkennari

Fjóla Þorgeirsdóttir

fjolath@setbergsskoli.is

Grunnskólakennari

Guðbjörg Alda Þorvaldsdóttir

gudbjorga@setbergsskoli.is

Skólaliði

Guðbjörg Hulda Stefánsdóttir

hulda@setbergsskoli.is

Íþróttakennari

Guðrún Jónsdóttir

setbergsskoli@heilsugaeslan.is

Skólahjúkrunarfræðingur
Guðrún Lena Eyjólfsdóttir lena@setbergsskoli.is Umsjónarkennari 2.GLE 
Gunnþórunn Elísa Eyjólfsdóttir

gunnthorunn@setbergsskoli.is

Umsjónarkennari 6.GEE
Hafdís Ásgeirsdóttir

hafdisa@setbergsskoli.is

Deildarstjóri stoðþjónustu
Hafdís Ragnarsdóttir

hafdisra@setbergsskoli.is

Skólaliði
Hafsteinn Ingólfssonhafsteinn@hafnarfjordur.is

Húsumsjónarmaður
Halldóra Margrét Árnadóttir

halldoraa@setbergsskoli.is

Stuðningsfulltrúi Berg og Krakkaberg
Hanna Guðrún Pétursdóttir

hannag@setbergsskoli.is

Þroskaþjálfi
Harpa Dögg Þorsteinsdóttir

harpadogg@setbergsskoli.is

Verkefnastjóri frístundastarfs (Í leyfi)
 Hedvig Erika Frodell  erikaf@setbergsskoli.is Myndmenntakennari 
 Helga Magnúsdóttir helga@setbergsskoli.is  Umsjónarkennari 7.HM 
Herdís Danivalsdóttir

herdisd@setbergsskoli.is

Deildarstjóri miðstigs
Herdís Snorradóttir

herdiss@setbergsskoli.is

Grunnskólakennari
Hildur Ásta Viggósdóttir

hildurviggos@setbergsskoli.is

Deildarstjóri UT
 Hildur Björg Einarsdóttir hildurbjorg@setbergskoli.is Deildarstjóri Berg 
 Hildur Guðmundsdóttir hildurg@setbergsskoli.is Umsjonarkennari 3.HG 
 Inga Hrönn Ketilsdóttir ingahronn@setbergsskoli.is Stuðningfulltrúi 
 Ingibjörg Magnúsdóttir ingibjorgm@setbergsskoli.is Stuðningsfulltrúi 
 Irma Puckoriené  irmap@setbergsskoli.is Frístundaleiðbeinandi og skólaliði 
 Janis Ramos Ólafsson  janis@setbergsskoli.isSkólaliði 
 Jóhann Örn Héðinsson  johannh@setbergsskoli.is  Grunnskólakennari 
 Jóna Þórdís Eggertsdóttir  jonathordis@setbergsskoli.isLeiðbeinandi 2 
 Karl Kristján Benediktsson karl@setbergsskoli.is Íþróttakennari 
 Kjartan Ingi Jónsson  kjartanj@setbergsskoli.is Grunnskólakennari 
 Kolbrún Björnsdóttir   kolbrun@setbergsskoli.is Náms- og starfsráðgjafi 
 Kristín Ísabella Karlsdóttir kristink@setbergsskoli.is Leiðbeinandi 2 
 Linda Björk Magnúsdóttir  linda@setbergsskoli.isGrunnskólakennari 
 Linda Ösp Grétarsdóttir  lindaosp@setbergsskoli.is Umsjónarkennari 9.LÖG
Lynn Calleja

lynn@setbergsskoli.is

Skólaliði
Margrét Guðbrandsdóttir

margretb@setbergsskoli.is

Umsjónarkennari 8.MG
Margrét Ólöf Jónsdóttir

moj@setbergsskoli.is

Aðstoðarskólastjóri og deildarstjóri unglingastigs 
María Kristjánsdóttir

mariak@setbergsskoli.is

Umsjónarkennari 4.MK
María Lena Sigurðardóttir

marialena@setbergsskol.is

Aðstoðarverkefnisstjóri frístundastarfs
María Pálmadóttir 

maria@setbergsskoli.is

Skólastjóri
María Stefanía Stefánsdóttir

marias@setbergsskoli.is

Umsjónarkennari 6.MSS
Ólafía Lára Ágústsdóttir 

loa@setbergsskoli.is

Grunnskólakennari 
Ólafur Bjarni Guðmundsson

olafurbjarni@setbergsskoli.is

Tölvuumsjón
Ólöf Kristín Einarsdóttir

olof@setbergsskoli.is

Sérkennari
Ragnheiður Ásmundsdóttir

ragnheidur@setbergsskoli.is

Umjónarkennari 3.RÁ
Ragnhildur Guðrún Júlíusdóttir

ragnhildurg@setbergsskoli.is

Umsjónarkennari 3.RGJ
Selma Jónsdóttir

selma@setbergsskol.is

Umsjónarkennari 5.SJ
Shelby Marie Morganshelbym@setbergsskoli.is

Leiðbeinandi 3
Sigurborg Magnúsdóttir

sigurborg@setbergsskoli.is

Stuðningsfulltrúi
Silja Margrét Stefánsdóttir

siljamargret@setbergsskoli.is

Iðjuþjálfi
Sólveig Harpa Kristjánsdóttir

solveigh@setbergsskoli.is


Sólveig Kristjánsdóttir

solveig@setbergsskoli.is

Umsjónarkennari 9.SK
Stefán Þór Jónsson

stefanj@setbergsskoli.is

Fagkennari
Steinar Logi Rúnarsson steinarl@setbergsskoli.is Íþróttakennari
Steinunn Þorsteinsdóttir

steinunnt@setbergsskoli.is

Upplýsinga- og bókasafnsfræðingur
Sæbjörg Ólafsdóttir saebjorg@setbergsskoli.is  Baðvörður
Tanja Stepansdóttir

tanja@setbergsskoli.is

Deildarstjóri yngstastigs
Tinna Rós Pálsdóttir

tinnaros@setbergsskoli.is

Umsjónarkennari 3.TRP
Unnur Hjartardóttir

unnur@setbergsskoli.is

Umsjónarkennari 1.UH
Valey Sól Guðmundsdóttir

valeysol@setbergsskoli.is

Stuðningsfulltrúi
Zulaia Johnston da Cruz

zulaia@setbergsskoli.is

Umsjónarkennari 10.ZJ 
Þóra Kristín Flygenring

thorakf@setbergsskoli.is

Sálfræðingur
Þórhildur Hlín Oddgeirsdóttir

thorhildurhlin@setbergsskoli.is

Stuðningsfulltrúi Krakkaberg

Setbergsskóli | Hlíðarbergi 2, 220 Hafnarfjörður
Sími 565 - 1011 | Netfang setbergsskoli@setbergsskoli.is